ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਇਸ 7 ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਿਆਂ ਉੱਤੇ ਅਸੀਮ ਕ੍ਰਿਪਾ ਕਰਣਗੇ ਪਵਨ ਪੁੱਤ ਹਨੂਮਾਨ , ਸਾਰੇ ਸਪਨੇ ਹੋਣਗੇ ਪੂਰੇ

ਅੱਜ ਮੰਗਲਵਾਰ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ ਹੈ ਅਤੇ ਅੱਜ ਪਵਨ ਪੁੱਤ ਹਨੁਮਾਨ ਆਪਣੇ ਭਕਤੋਂ ਉੱਤੇ ਕ੍ਰਿਪਾ ਬਰਸਾਣ ਵਾਲੇ ਹਨ । ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜੋਕਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਚਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਦਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸਲਈ ਸਾਡੇ ਦੈਨਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ – ਕੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਏਗਾ ? ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ ਅਜੋਕਾ Rashifal 12 February 2019

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਜਿਆਦਾਤਰ ਫੈਸਲੇ ਗ਼ੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਆਕੇ ਲੈ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਇਸਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਪਣੇ ਬਜਟ ਨੂੰ ਸੰਤੁਲਿਤ ਰਖਿਏ ਖਰਚ ਨੂੰ ਠੀਕ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਕਰੋ , ਤਰੱਕੀ ਕਾਇਮ ਰਹੇਗੀ । ਮੁਕੱਦਮੇ ਵਿੱਚ ਫਤਹਿ ਦੇ ਪ੍ਰਬਲ ਯੋਗ ਹਨ । ਕਾਫ਼ੀ ਦਿਨਾਂ ਵਲੋਂ ਚੱਲੀ ਆ ਰਹੀ ਕਿਸੇ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਸਮਾਧਾਨ ਹੋਵੇਗਾ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ । ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰ ਦੀ ਗੱਡੀ ਤੇਜੀ ਵਲੋਂ ਅੱਗੇ ਵਧੇਗੀ । ਹੱਦ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕਿਸੇ ਉੱਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨੁਕਸਾਨਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਭਲਕਰ ਚੱਲਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵਿੱਚ ਪੈ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਕੰਮਧੰਦਾ ਦੇ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਦਿਨ ਕਾਫ਼ੀ ਵਿਅਸਤ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ । ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਜ਼ਿੰਮੇਦਾਰੀ ਸੌਂਪੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਜਿਸ ਕੰਮ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਦਿਨਾਂ ਵਲੋਂ ਟਾਲ ਰਹੇ ਹੋ , ਉਸ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਅੱਜ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਲਈ ਵੀ ਦਿਨ ਠੀਕ ਹੈ । ਮਨੋਰੰਜਨ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਪੈਸਾ ਦਾ ਖ਼ਰਚ ਹੋਵੇਗਾ । ਪੇਸ਼ਾ ਮੱਧ ਰਹੇਗਾ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਮਾਹੌਲ ਵਿੱਚ ਉਦਾਸੀਨਤਾ ਵਲੋਂ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਆਵੇਗੀ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਅੱਜ ਖਰਚੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹੋਈ ਅਪ੍ਰਤਿਆਸ਼ਿਤ ਬੜੋੱਤਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਦੀ ਸ਼ਾਂਤੀ ਨੂੰ ਭੰਗ ਕਰੇਗੀ । ਕੁੱਝ ਡੂੰਘਾ ਸਾਹ ਲਵੇਂ ਅਤੇ ਆਰਾਮ ਕਰੋ । ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਆਰਾਮ ਕਰਣਾ ਬਹੁਤ ਅਹਿਮ ਹੈ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਬਿਹਤਰ ਰਿਟਰਨ ਪਾਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ , ਤਾਂ ਥੋੜ੍ਹਾ ਜਿਹਾ ਪੈਸਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਗੱਡੀਏ । ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ । ਆਪਣੀ ਯੋਜਨਾ ਦੇ ਨਾਲ ਪੁਰਾਣੇ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਕੰਮ ਦਿਓ । ਕੰਮ ਉੱਤੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮੇਲ-ਮਿਲਾਪ ਵਿੱਚ ਸੱਮਝ ਅਤੇ ਸਬਰ ਵਲੋਂ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਹਨੁਮਾਨਜੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਅੱਜ ਪੇਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਉੱਨਤੀ ਵੀ ਸੰਭਵ ਹੈ । ਲੰਬੇ ਵਕ਼ਤ ਵਲੋਂ ਚਲੇ ਆ ਰਹੇ ਝਗੜੋਂ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾ ਲਵੇਂ , ਕਿਉਂਕਿ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੱਲ ਬਹੁਤ ਦੇਰ ਹੋ ਜਾਵੇ । ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਖਰੀਦਾਰੀ ਲਈ ਜਾਣ ਉੱਤੇ ਇਲਾਵਾ ਅਤੇ ਬੇਲੌੜਾ ਸਾਮਾਨ ਨਹੀਂ ਲਵੇਂ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧਿਆਨ ਦੋਸਤਾਂ ਉੱਤੇ ਰਹੇਗਾ । ਜਾਇਦਾਦ ਜਾਂ ਵਾਹੋ ਦੀ ਵਿਕਰੀ ਜਾਂ ਖਰੀਦ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਨੌਕਰੀ ਕਰਣ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਕੁੱਝ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੋਗੇ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਸਰੀਰਕ ਪੀੜ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਘਬਰਾਹਟ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਗਾ । ਪਰ ਦੁਪਹਿਰ ਦੇ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀ ਵਿੱਚ ਕਾਰਜ ਕਰਣ ਦਾ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਧੇਗਾ । ਕੋਈ ਰੂਕਾ ਹੋਇਆ ਕਾਰਜ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਸਾਰੇ ਦੇ ਨਾਲ ਹੰਸੀ – ਖੁਸ਼ੀ ਗੱਲਾਂ ਕਰਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਸੌਖ ਵਲੋਂ ਪੂਰਾ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਿਆਦਾ ਵਿਚਾਰ ਮਿਲਣਗੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਲਾਗੂ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਰਾਜਕਾਜ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ । ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਤੁਸੀ ਪਰੀਜਨਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਅੱਜ ਥੋੜ੍ਹੀ ਸੁਸਤੀ ਰਹਿ ਸਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਜਿਦ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਅਨਬਨ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਲਈ ਧਿਆਨ ਅਤੇ ਯੋਗ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਾਬਤ ਹੋਵੋਗੇ । ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਦਲੀਲ਼ ਸਮਰੱਥਾ ਦਾ ਜਿਆਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਨਹੀਂ ਕਰੋ । ਆਪਣੇ ਬੋਲ-ਚਾਲ ਉੱਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧਿਆਨ ਦਿਓ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪਾਰਟਨਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕੜਕ ਭਾਸ਼ਾ ਪ੍ਰਯੋਗ ਨਹੀਂ ਕਰੋ । ਕਲੇ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਿੱਧ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਨੌਕਰੀ – ਧੰਧੇ ਵਿੱਚ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਰਹੇਂਗੀ । ਪੁਰਾਣੀ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਨਹੀਂ ਸੋਚਾਂ । ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਕਰੀਬੀ ਜਾਣਕਾਰ ਦੀ ਮਦਦ ਲੈ ਸੱਕਦੇ ਹੋ , ਤੁਹਾਨੂੰ ਫਾਇਦਾ ਜਰੂਰ ਹੋਵੇਂਗਾ । ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਪਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਰੁਕਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਾਪਸ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ਨਵੇਂ ਨਿਵੇਸ਼ ਲਈ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਮੈ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਵਿੱਚੋਂ ਕੁੱਝ ਸੁਖ – ਸਹੂਲਤਾਂ ਦੀਆਂ ਵਸਤਾਂ ਅਤੇ ਵਾਹਨ ਉੱਤੇ ਖਰਚ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ ਉਸ ਵਿੱਚ ਸਾਰਾ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਆਪਣੇ ਦਿਨ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਲੋਂ ਤੈਅ ਕਰੋ । ਅਜਿਹੇ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਗੱਲ ਕਰੋ , ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਵਿਦਿਅਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਸੁਕੂਨ ਮਿਲੇਗਾ । ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪ੍ਰੋਪੋਜ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਬੇਫਰਿਕ ਹੋਕੇ ਕਰੀਏ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਾਫ਼ੀ ਲਕੀ ਰਹੇਗਾ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਤੁਸੀ ਚਿੰਤਾ ਦੇ ਬੋਝ ਵਲੋਂ ਮੁਕਤੀ ਪਾ ਲੈਣਗੇ ਬਹੁਤ ਜਿਆਦਾ ਰਹਿ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਿਅਜਨੋਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁੱਝ ਸ਼ਾਂਤ ਸਮਾਂ ਕ੍ਰਮ ਵਿੱਚ ਹੈ ਤੁਹਾਡਾ ਘਰ ਘੱਟ ਵਲੋਂ ਘੱਟ ਇੱਕ ਸਵਰਗ ਹੈ ਜੋ ਇਸਨੂੰ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਤਨਾਵ ਭੱਰਿਆ ਦਬਾਵਾਂ ਵਲੋਂ ਅਸਥਾਈ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਬਚਾ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਬਦਲਾਵ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੇ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵਿਆਹ ਦੇ ਲਾਇਕ ਤਾਂ , ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਦੇ ਨਵੇਂ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਆਣਗੇ । ਕਾਨੂੰਨੀ ਹਲਾਤਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ । ਜਿਆਦਾ ਵਲੋਂ ਜਿਆਦਾ ਸਮੇਂਤੇ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਆਪਣਾ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਵਿਸ਼ਵਾਸਘਾਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਕੁੱਝ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੀ ਬੇਚੈਨ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਕੰਮਧੰਦਾ ਦੀ ਸਮਿਖਿਅਕ ਕਰੋ । ਤੁਹਾਡੇ ਆਰਥਕ ਪ੍ਰਬੰਧ ਵੀ ਪੂਰੇ ਹੋਵੋਗੇ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਛਾ ਸ਼ਕਤੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰੋਤਸਾਹੋ ਮਿਲੇਗਾ । ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰਜਨਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸੈਰ ਥਾਂ ਉੱਤੇ ਜਾਣ ਦਾ ਆਨੰਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਡਾ ਪੇਸ਼ਾ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਕਰੇਗਾ ਕਾਮਕਾਜੀ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਈ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਅੱਜ ਘਰ ਵਿੱਚ ਪਰਿਵਾਰਜਨਾਂ ਦਾ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਤੀ ਵਿਰੋਧ ਰਹੇਗਾ । ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਅਰੰਭ ਕਰਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਉਹ ਅਪੂਰਣ ਰਹਾਂਗੇ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਮਾਹੌਲ ਵਿੱਚ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਰਹੇਗੀ । ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ । ਭਾਵੁਕ ਫੈਸਲਾ ਲੈਂਦੇ ਵਕਤ ਆਪਣੀ ਤਾਰਕਿਕਤਾ ਨਹੀਂ ਛੱਡੋ । ਤੁਸੀ ਕਮਾਈ ਦੇ ਨਵੇਂ ਦਵਾਰ ਖੋਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਆਪਸੀ ਪ੍ਰੇਮ ਭਾਵਨਾ ਵਧੇਗੀ ਅਤੇ ਭਾਈਚਾਰਾ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ । ਬੱਚੇ ਤੁਹਾਡੀ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰਿਆ ਉਤਰੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਉਸਦੇ ਜਰਿਏ ਆਪਣੇ ਸਪਨੇ ਸਾਕਾਰ ਹੁੰਦੇ ਹੋਏ ਵੇਖਾਂਗੇ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਮੰਦੀ ਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਾਂਗੇ । ਪੁਰਾਣੇ ਪੈਸੀਆਂ ਦਾ ਲੈਣਦੇਣ ਅੱਜ ਲੰਬਿਤ ਰਹੇਗਾ । ਉਗਾਹੀ , ਪਰਵਾਸ , ਕਮਾਈ ਆਦਿ ਲਈ ਅੱਛਾ ਦਿਨ ਹੈ । ਵੱਢੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਪੈਣ । ਘਰੇਲੂ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਤਨਾਵ ਰਹਿਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਕਈ ਲੋਕ ਤੁਹਾਥੋਂ ਨਰਾਜ ਰਹਾਂਗੇ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ । ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਖਰੀਦਣ ਦਾ ਵਿਚਾਰ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੈੈਂ । ਲਾਇਫ ਪਾਰਟਨਰ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਕਿਤੇ ਤੀਰਥ ਥਾਂ ਉੱਤੇ ਘੁੱਮਣ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 12 February 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 12 February 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

Leave a Reply