ਜਾਣੋ ਤੁਹਾਡਾ ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸੀਫ਼ਲ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ ਦਿਨ

ਅੱਜ ਬੁੱਧਵਾਰ ਦੇ ਦਿਨ ਗਣੇਸ਼ ਜੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਛੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਦੀ ਮੌਜ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ । ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜੋਕਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਚਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਦਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸਲਈ ਸਾਡੇ ਦੈਨਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ – ਕੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਏਗਾ ? ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ ਅਜੋਕਾ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਸਮਾਰੋਹ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਆਪਣੇ ਕੰਨ , ਅੱਖ ਖੁੱਲੇ ਰੱਖਕੇ ਧਿਆਨਪੂਰਵਕ ਸਭ ਦੀ ਗੱਲ ਸੁਣੀਆਂ । ਪੁਰਾਣੇ ਵਕਤ ਵਲੋਂ ਰੂਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੇਜੀ ਆਵੇਗੀ । ਨਸੀਬ ਦਾ ਨਾਲ ਮਿਲੇਗਾ । ਦੂਰ ਰਹਿੰਦੇ ਹੋਏ ਵੀ ਆਪਸ ਵਿੱਚ ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਦੀ ਗਰਮਾਹਟ ਤੁਹਾਡੇ ਆਪਸੀ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਗੱਲਬਾਤ ਵਲੋਂ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ । ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਇੱਕ ਟੀਮ ਦਾ ਅਗਵਾਈ ਕਰਣ ਲਈ ਮਜ਼ਬੂਤ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਹੋਵੋਗੇ ਅਤੇ ਲਕਸ਼ ਨੂੰ ਪਾਉਣ ਲਈ ਮਿਲਕੇ ਕੰਮ ਕਰਣਗੇ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਜੋ ਲੋਕ ਆਰਟ , ਕਲਚਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਹੋ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਅੱਜ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ । ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ ਵਧੇਗਾ । ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦਾ ਰਸਤਾ ਪ੍ਰਸ਼ਸਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਪ੍ਰੇਮੀ – ਪ੍ਰੇਮਿਕਾਵਾਂ ਦਾ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੇਮਾਲਾਪ ਵਿੱਚ ਗੁਜ਼ਰੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ – ਸਾਥੀ ਦੀ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀ ਵਧਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਅੱਜ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੀਆਂ ਖਵਾਹਿਸ਼ੋਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰੋ । ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਰੁਖਾ ਸੁਭਾਅ ਨਹੀਂ ਕਰੋ । ਇਹ ਪਰਵਾਰਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਨੂੰ ਭੰਗ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਅੱਜ ਘਰ ਦੀ ਸਾਜ – ਸੱਜਿਆ ਜਾਂ ਮਰੰਮਤ ਉੱਤੇ ਨਹੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋਏ ਵੀ ਖਰਚਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਕੇ ਵੀ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਉਸ ਉੱਤੇ ਆਪਣਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਾਇਮ ਰੱਖੋ । ਕੋਰਟ ਸਬੰਧਤ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਹਾਲਤ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਰਹੇਗੀ । ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵਲੋਂ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਯਕ਼ੀਨ ਕਰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਵਕ਼ਤ ਹੀ ਪੈਸਾ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀਕਸ਼ਮਤਾਵਾਂਨੂੰ ਸਿਖਰ ਉੱਤੇ ਪਹੁੰਚਾਣ ਲਈ ਜਰੂਰੀ ਕਦਮ ਚੁੱਕਣ ਹੋਵੋਗੇ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਅੱਜ ਰੀਤੀ – ਰਿਵਾਜਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਵਲੋਂ ਵਿਅਰਥ ਵਿੱਚ ਤਨਾਵ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਦੇਹ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ । ਪਾਰਟਨਰ ਵਲੋਂ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਉੱਤੇ ਅਨਬਨ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਰੁਮਾਂਸ ਦਰਕਿਨਾਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਕੁੱਝ ਛੋਟੇ – ਮੋਟੇ ਮੱਤਭੇਦ ਅਚਾਨਕ ਉਭਰੇਂਗੇ । ਸਿਹਤ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਵਲੋਂ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੈ । ਹੱਡੀਆਂ ਵਿੱਚ ਦਰਦ , ਫਰੈਕਚਰ ਵਰਗੀ ਹਾਲਤ ਬੰਨ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਆਲਸ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ ਅਤੇ ਸਮੇਂਤੇ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ । ਬੱਚੇ ਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ ਸਵ – ਵਿਵੇਕ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਕਰਣਾ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗਾ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਰਿਅਰ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ । ਮਕਾਨ ਅਤੇ ਭੂਮੀ ਸਬੰਧੀ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਬੱਚੀਆਂ ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਸਬਕ ਸਿੱਖਣ ਵਾਲੇ ਹੋ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਸੱਚੇ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਨੂੰ ਦਿਲੋਂ ਪ੍ਰਪੋਜ ਕਰੀਏ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਅਹਿਮ ਬਦਲਾਵ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੇ ਆਪਣੇ ਕੱਦ ਅਤੇ ਗਰਿਮਾ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਵਿਵਹਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਚਲਣ ਦਾ ਜਤਨ ਕਰੋ । ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਉਗਰਤਾ , ਗੁੱਸਾ ਜਿਆਦਾ ਆਉਣ ਵਰਗੀ ਹਾਲਤ ਵੀ ਬਣੇਗੀ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਦੇ ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਰੁਕੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋ ਜਾਣਗੇ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਜ ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਗਾ । ਉਚਿਤ ਮੌਕੇ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰੋ । ਦੁਰੇਡਾ ਸਿੱਖਿਆ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ । ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਇੱਛਾਵਾਂ ਨੂੰ ਦਰਕਿਨਾਰ ਨਾ ਕਰੋ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸੁਖ ਅਤੇ ਬਖ਼ਤਾਵਰੀ ਆਵੇਗੀ । ਪੇਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਖੇਤਰ ਦਾ ਉਦੇਸ਼ ਜਿਆਦਾ ਕਰਣਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਆਰਥਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੋਗੇ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਅੱਜ ਖਰਚੇ ਦੀ ਹਾਲਤ ਬੰਨ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪਾਰਟਨਰ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਸਮਾਜ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰੋਂ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵੀ ਮਾਨ ਮਾਨ । ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਦਖਲ ਦੇਣਾ , ਸਮੱਸਿਆ ਵਧਾ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਪਣੇ ਤੇਵਰ , ਕ੍ਰੋਧ ਅਤੇ ਮੂੰਹ ਵਲੋਂ ਨਿਕਲਣ ਵਾਲੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਨੂੰ ਕੰਟਰੋਲ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ । ਵਿਅਵਸਾਇਕ ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਵਪਾਰ ਫੈਲਾਣ ਦਾ ਮੌਕੇ ਮਿਲੇਗਾ । ਬਿਨਾਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਦੇ ਲੰਬਿਤ ਮਸਲੇ ਹੱਲ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਟੇਂਸ਼ਨ ਖਤਮ ਹੋਵੇਂਗੀ , ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮਿਹਨਤ ਦੀ ਬਹੁਤਾਇਤ ਦੇ ਕਾਰਨ ਥਕਾਣ ਰਹੇਗੀ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਪਾਰਟਨਰ ਦੀਆਂ ਉਪਲਬਧੀਆਂ ਨੂੰ ਸੇਲਿਬਰੇਟ ਕਰਣ ਲਈ ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਘਰ ਵਿੱਚ ਪਾਰਟੀ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਵਾਰ ਅਤੇ ਵਰਿਸ਼ਠੋਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰੋਜੇਕਟ ਅਤੇ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਲਈ ਜਾਣ ਦਾ ਸਭਤੋਂ ਅੱਛਾ ਦਿਨ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੀ ਭਰਪੂਰ ਊਰਜਾ ਅਤੇ ਜਬਰਦਸਤ ਉਤਸ਼ਾਹ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜਾ ਲਵਾਂਗੇ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਤਨਾਵ ਦੂਰ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦਗਾਰ ਰਹਾਂਗੇ । ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਾ ਨੂੰ ਅੱਜ ਨਿਰਾਸ਼ ਨਹੀਂ ਕਰੀਏ ਕਿਉਂਕਿ ਅਜਿਹਾ ਕਰਣ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਛਤਾਉਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਅੱਜ ਅਨਚਾਹੀ ਯਾਤਰਾ ਨਹੀਂ ਹੀ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ । ਬੇਰੋਜਗਾਰੋਂ ਲਈ ਦਿਨ ਕਾਫ਼ੀ ਸ਼ੁਭ ਪ੍ਰਤੀਤ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਕੁੱਝ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣਗੇ । ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਸੰਗਤ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸ਼ਾਂਤੀਪੂਰਨ ਅਤੇ ਆਨੰਦਮਈ ਸ਼ਾਮ ਬਤੀਤ ਹੋਵੋਗੇ । ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਦਾ ਦਬਾਅ ਵਧੇਗਾ , ਪ੍ਰੇਮ ਸੰਬੰਧਾਂ ਦੇ ਚਲਦੇ ਕਰਿਅਰ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਨਹੀਂ ਦੇ ਪਾਣਗੇ । ਬੌਧਿਕ ਸਮਰੱਥਾ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਉਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਨਹੀਂ ਹੋ ਪਾ ਰਹੇ ਹੋ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਆਰਥਕ ਵਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ । ਪੂਂਜੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਧਿਆਨ ਰਖਿਏਗਾ । ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਵਿੱਤੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਾਫ਼ੀ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ ਅਤੇ ਇਸਤੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਧੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੀਆਂ ਜਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਪੈਸੇ ਖਰਚ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਆਵੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਲਈ ਗਏ ਫ਼ੈਸਲਾ ਵਲੋਂ ਨੁਕਸਾਨ ਚੁਕਣੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੀ ਅੰਦਰੂਰਨੀ ਤਾਕਤ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦਗਾਰ ਸਾਬਤ ਹੋਵੋਗੇ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਸਮਾਧਾਨ ਹੁਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਫ਼ ਵਿੱਖਣ ਲੱਗੇਗਾ । ਇਸ ਸਪਸ਼ਟਤਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕਮਾਈ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਤੁਹਾਡੀ ਮੌਦਰਿਕ ਹਾਲਤ ਨੂੰ ਮਜਬੂਤ ਕਰਣਗੇ । ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁੱਝ ਪੁਰਾਣੇ ਕਰਜੀਆਂ ਦਾ ਭੁਗਤਾਨੇ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਵੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ । ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਊ ਸੁਭਾਅ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਚੁੱਕਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਚਲਾ ਆ ਰਿਹਾ ਮਨ ਮੁਟਾਵ ਦੂਰ ਹੋਵੇਗਾ । ਅਵਿਵਾਹਿਤੋਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬਣਨਗੇ । ਸਾਮਾਜਕ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ । ਕੁੱਝ ਛੋਟੇ – ਮੋਟੇ ਮੱਤਭੇਦ ਅਚਾਨਕ ਉਭਰੇਂਗੇ । ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਪਿਆਰ ਭਰਿਆ ਸਮਰਥਨ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਨ ਨੂੰ ਯਾਦਗਾਰ ਬਣਾ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਜੋ ਲੋਕ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਵ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਉਹ ਬੇਸ਼ੱਕ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੈ । ਆਰਥਕ ਜਰੂਰਤਾਂ ਵਿੱਚ ਭਰਾ – ਭੈਣ ਤੁਹਾਡੀ ਸਹਾਇਤਾ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਆਣਗੇ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਕਮਾਈ ਅਤੇ ਖ਼ਰਚ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਠੀਕ ਸੰਤੁਲਨ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਮਰੱਥਾਵਾਨ ਹੋਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 13 February 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 13 February 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 13 February 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

Leave a Reply