ਬੁਧਵਾਰ ਦੀ ਸਵੇਰੇ ਅਚਾਨਕ ਬਦਲੇਗੀ ਇਸ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ , ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਕਰਣਗੇ ਕ੍ਰਿਪਾ

ਦੈਨਿਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ 13 ਮਾਰਚ 2019 : ਅੱਜ 3 ਸ਼ੁਭ ਯੋਗੋਂ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰਭਾਤ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹਨ ਜਿਸਦਾ ਪੰਜ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ ,

ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਅੱਜ ਸਰਵਾਰਥ ਸਿੱਧਿ , ਅਮ੍ਰਿਤ ਅਤੇ ਵਾਧਾ ਨਾਮ ਦੇ ਤਿੰਨ ਬਹੁਤ ਸ਼ੁਭ ਯੋਗ ਬਨਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਹੀ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਚਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਦਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸਲਈ ਸਾਡੇ ਦੈਨਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ – ਕੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਏਗਾ ? ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ Rashifal 13 March 2019

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀ ਪੇਸ਼ਾ ਸੰਬੰਧੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਹੱਲ ਹੋਵੋਂਗੇ । ਕਿਸੇ ਮਾਂਗਲਿਕ ਕੰਮ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਜਾਬ ਵਿੱਚ ਅਧਿਕਾਰ ਵੱਧ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਰਹੇਗੀ । ਨਿਜੀ ਜੀਵਨ ਵਲੋਂ ਸੰਬੰਧਿਤ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਝੇਲ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਕੱਢਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਖਰਚ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਵਲੋਂ ਮਨ ਬੇਚੈਨ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਮਾਮੂਲੀ ਗੱਲ ਉੱਤੇ ਵਾਦ ਵਿਵਾਦ ਸੰਭਵ ਹੈ । ਭਰਾ ਭੈਣਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਕਤ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਥਕੇਵਾਂ ਅਤੇ ਯੋਜਨਾ ਦੇ ਮਾਧਿਅਮ ਵਲੋਂ ਸਭ ਕੁੱਝ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਆਕਰਸ਼ਕ ਵਰਤਾਓ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਤੁਹਾਡੀ ਤਰਫ ਖਿੱਚੇਗਾ । ਪੁਰਾਨਾ ਰੋਗ ਉੱਭਰ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਭੱਜਦੌੜ ਰਹੇਗੀ । ਵਪਾਰ – ਪੇਸ਼ਾ ਠੀਕ ਚੱਲੇਗਾ । ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਨਿਸ਼ਚਿਤਤਾ ਰਹੇਗੀ । ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਲਈ ਇਹ ਔਖਾ ਸਮਾਂ ਹੈ । ਦਫਤਰ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਨਿਯਮ ਪੈਣ ਦੀ ਕਾਫ਼ੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ । ਹੈੁਮਾਨਜੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਵਿਗੜੇ ਰੁਕੇ ਕੰਮ ਤੇਜੀ ਵਲੋਂ ਬਨੇਗੇ । ਹਰ ਜਗ੍ਹਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਰੋਕ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਆਵੇਗਾ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਅੱਜ ਬਾਣੀ ਉੱਤੇ ਸੰਜਮ ਰੱਖਣਾ ਅਤੀਆਵਸ਼ਿਅਕ ਹੈ । ਉੱਨਤੀ ਦੇ ਰਸਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ਸਤ ਹੋਣਗੇ । ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਜਵਾਬਦਾਰੀ ਵੱਧ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪਾਰਟਨਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਇਹ ਦਿਨ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਥੋੜ੍ਹਾ ਮੁਸ਼ਕਲ ਭਰਿਆ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਰੁਮਾਂਸ ਅਤੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਗੁਜ਼ਰੇਗਾ , ਤੁਸੀ ਇੱਕ – ਦੂੱਜੇ ਦੇ ਅਤੇ ਕੋਲ ਆ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਹਨੁਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਲਈ ਲਾਭਕਾਰੀ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਉੱਤੇ ਹਨੁਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਅੱਜ ਕੋਈ ਨਜਦੀਕੀ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਲ ਦੇਵੇਗਾ । ਇਹ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਜਾਂ ਭਰਾ ਭੈਣ ਵੀ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਚਿੰਤਾ ਅਤੇ ਤਨਾਵ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੋਗੇ ਲੇਕਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸੁਕੂਨ ਦੇ ਮਾਹੌਲ ਕਾਇਮ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇ ਮੌਕੇ ਟਲਣਗੇ । ਕੋਈ ਅਪ੍ਰਤਿਆਸ਼ਿਤ ਖਰਚ ਸਾਹਮਣੇ ਆਵੇਗਾ । ਕਰਜ ਲੈਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਪੁਰਾਨਾ ਰੋਗ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜ੍ਹੀ ਸਾਵਧਾਨੀ ਬਰਤਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਸਿਹਤ ਦਾ ਖਾਸ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਤੁਹਾਡੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ । ਪੜ੍ਹਦੇ ਸਮਾਂ ਇਕਾਗਰਤਾ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਮਿਹਨਤ ਕਰਣੀ ਪਵੇਗੀ । ਡਰ ਰਹੇਗਾ । ਯਾਤਰਾ ਅਤੇ ਸਿੱਖਿਆ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਕੰਮ ਤੁਹਾਡੀ ਜਾਗਰੁਕਤਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਕਰਣਗੇ । ਕਿਸੇ ਨਵੀ ਚੀਜ਼ ਦੀ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਰੋਜਗਾਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੋਗੇ । ਵਿਅਵਸਾਇਕ ਯਾਤਰਾ ਕਾਮਯਾਬ ਰਹੇਗੀ । ਸ਼ੇਅਰ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਵਪਾਰ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਵੱਡੀ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਦਾ ਸਮਾਧਾਨ ਹੋਵੇਗਾ । ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਨਾਲ ਰਹੇਗਾ । ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਅਤੇ ਸਭ ਦੇ ਕਹਿਣ ਜਾਂ ਕੁੱਝ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਈ ਵੀ ਪਰਵਾਹ ਨਾ ਕਰੋ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਨਤੀਜਾ ਦਾ ਇੰਤਜਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਹ ਅੱਜ ਆ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਵਾਦ ਵਿਵਾਦ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਸਾਥੀਆਂ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਸਬਰ ਵਲੋਂ ਨਿੱਪਟਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੇ । ਇਸ ਦਿਨ ਤੁਸੀ ਹੋੁਮਾਨ ਜੀ ਦੇ ਮੰਦਿਰ ਦਾ ਦਰਸ਼ਨ ਕਰੋ । ਇਸਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਸਾਰੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਅੱਜ ਪਰੀਜਨਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ । ਆਪਣੇ ਆਪ ਦੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਅਤੇ ਜਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਸੱਮਝਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਕਰੀਏ ਤਾਂਕਿ ਕਿਸੇ ਸਪੱਸ਼ਟ ਸਿੱਟਾ ਉੱਤੇ ਪਹੁਂਚ ਸਕਣ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਅਵਸਾਇਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਵੀਬਾਧਾਵਾਂਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪਵੇਗਾ , ਲੇਕਿਨ ਇਹ ਪੜਾਅ ਛੇਤੀ ਹੀ ਗੁਜ਼ਰ ਜਾਵੇਗਾ । ਨਵੇਂ ਬਿਜਨੇਸ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਲਈ ਇਹ ਦਿਨ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰਜ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤੀਸਪਰਧੀਆਂ ਉੱਤੇ ਫਤਹਿ ਮਿਲਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਛਾਈ ਰਹੇਗੀ । ਆਪਣੇ ਹਾਲਾਤ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕਰਣ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਦੁੱਖੀ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਹਾਸਲ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਵਾਲਾ । ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਦਿਮਾਗ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤ ਰੱਖੋ । ਕਰਜ ਲੈਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ । ਮਧੁਮੇਹ ਦੇ ਰੋਗੀਆਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਸਿਹਤ ਵਿਗੜਨ ਦੀ ਸੰਦੇਹ ਹੈ । ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਦੇੇੇਕਰ ਜਾਵੇਗਾ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਦਫ਼ਤਰ ਜਾਂ ਘਰ ਉੱਤੇ ਥੋੜ੍ਹਾ ਤਨਾਵ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਪੇਸ਼ਾਵਰ ਹੋਰ ਉੱਜਵਲ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਦੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਵੀ ਬਣਾਉਣਗੇ । ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕੋਈ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ । ਤੁਹਾਡੀ ਲਵ ਲਾਇਫ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ । ਪਰਵਾਰ ਦੀ ਇੱਕ ਬੁਜੁਰਗ ਸਲਾਹ ਸੁਭਾਗ ਅਤੇ ਬਖ਼ਤਾਵਰੀ ਲਾਵੇਗੀ । ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਲੋਕ ਗ਼ੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਰਹੇ ਜਿਸਦਾ ਅਸਰ ਤੁਹਾਡੇ ਮੂਡ ਉੱਤੇ ਵੀ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹਨ ਥੋੜ੍ਹੀ ਸੀ ਮਿਹਨਤ ਵਲੋਂ ਪੂਰਾ ਫਲ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹਨ । ਪਰਿਵਾਰਜਨਾਂ ਦਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਕ੍ਰੋਧ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹਨ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹਨ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਆਨੰਦਮਏ ਅਤੇ ਕਸ਼ਟ ਰਹਿਤ ਗੁਜ਼ਰੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਤਬਦੀਲੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਦੀ ਅਨੁਭਵ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਦਖਲ ਨਾ ਦਿਓ । ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਹੇ , ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਜਲਦੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ । ਛੋਟੇ ਜਿਹੇ ਪਰਵਾਸ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਤੁਸੀ ਕਰ ਪਾਣਗੇ । ਕਿਸੇ ਕਰੀਬੀ ਵਲੋਂ ਸਲਾਹ ਲੈ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰਣਾ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ । ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵੱਲ ਇੱਕ ਸਾਊ ਰਵੱਈਆਅਪਨਾਵਾਂ। ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਰਧਾਰਤ ਸਫਲਤਾ ਨਹੀਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਣਗੇ । ਪੈਸਾ ਕਮਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕੋਈ ਪਾਰਟ – ਟਾਇਮ ਕਾਰਜ ਵੀ ਤੁਸੀ ਆਦਮੀਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅੱਜ ਤਾਂਬੇ ਦੀ ਕੋਈ ਚੀਜ਼ ਖਰੀਦਣਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ । ਯਾਤਰਾ ਸੰਬੰਧੀ ਪਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਸਿਰੇ ਵਲੋਂ ਬਦਲਾਵ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅੱਛਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ । ਹਨੁਮਾਨਜੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੇਹੱਦ ਸਫਲਤਾਵਾਂ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹੋ । ਪ੍ਰੇਮ ਸੰਬੰਧ ਵਾਲੀਆਂ ਲਈ ਵੀ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ । ਜੀਵਨ ਲਕਸ਼ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰੀਏ ਲੇਕਿਨ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਲਕਸ਼ ਵੀ ਉਸਾਰੀਏ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 13 March 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 13 March 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 13 March 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

Leave a Reply