ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਗ੍ਰਹਿ ਨਛੱਤਰ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਗੜਬੜ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਰਹੇ ਸੁਚੇਤ ਵਧਣਗੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ

ਦੈਨਿਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ 15 ਮਾਰਚ : ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਬੁਰਾ ਯੋਗੋਂ ਵਲੋਂ ਭਰਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਕਈ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹਨ

March 14 , 2019 Harjeet ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ 15 ਮਾਰਚ ਦਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਹੀ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ – ਕੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਏਗਾ ? ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ Rashifal 15 March 2019

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਅੱਜ ਸੋਚੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਵੀ ਸਮੇਂਤੇ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ । ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਲਈ ਧਿਆਨ ਅਤੇ ਯੋਗ ਕਰਣਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ । ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਥਿਰਤਾ ਲਿਆਉਣ ਲਈ ਤੁਸੀ ਪ੍ਰਇਤਨਸ਼ੀਲ ਰਹਾਂਗੇ ਅਤੇ ਪ੍ਰੋਫੇਸ਼ਨਲ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਭਵਿੱਖ ਸੁਨਿਸਚਿਤ ਕਰਣ ਲਈ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣਗੇ । ਤੁਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੋ ਵਾਰ ਸੋਚਾਂ ਜੋ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਹੋ । ਔਲਾਦ ਦੇ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਸਫਲਤਾ ਦਾ ਪੱਧਰ ਹੋਰ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਤੁਲਣਾ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਲਵ ਲਾਇਫ ਉੱਤੇ ਸਿਤਾਰੀਆਂ ਦਾ ਮਿਲਿਆ – ਜੁਲਿਆ ਅਸਰ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ । ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਤਕਰਾਰ ਦੋਨਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪਾਰਟਨਰ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ । ਜਰੂਰਤਮੰਦੋਂ ਨੂੰ ਖਾਣ ਦੀ ਚੀਜ਼ ਦਾਨ ਕਰੋ । ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਬਿਅਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਛੋਟੀ – ਛੋਟੀ ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਤਲਾਸ਼ਨੇ ਦਾ ਮੌਕੇ ਮਿਲੇਗਾ । ਨਵਾਂ ਬਿਜਨੇਸ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਘਰ ਵਾਲੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਅੱਜ ਜਰੂਰਤਮੰਦੋਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਣ ਦੀ ਤੁਹਾਡੀ ਖਾਸਿਅਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਨਮਾਨ ਦਿਲਾਏਗੀ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਕਿਸੇ ਅਚਾਨਕ ਕੰਮ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ । ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰੇਮ ਦੀ ਰੱਸਤਾ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਸਾਰੀ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਓਗੇ । ਤੁਸੀ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਪ੍ਰੇਮ ਕਰਦੇ ਹਨ , ਅੱਜ ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ । ਪਦਾਧਿਕਾਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰੋਤਸਾਹੋ ਮਿਲੇਗਾ । ਮਾਤਾ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਉੱਤਮ ਰਹੇਗਾ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਤੁਸੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਵੱਖ ਰੱਖਕੇ ਥੋੜ੍ਹਾ ਆਰਾਮ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਕੁੱਝ ਅਜਿਹਾ ਕਰੀਏ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਦਿਲਚਸਪੀ ਹੋ । ਜ਼ਮੀਨ ਜਾਇਦਾਦ ਵੇਚਣ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਛਾ ਮੁਨਾਫਾ ਹੁੰਦਾ ਵਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗਾ । ਵਿਆਹ ਲਈ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਸਾਹਿਤ ਜਾਂ ਹੋਰ ਕਿਸੇ ਸਿਰਜਨਾਤਮਕ ਕਲੇ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ । ਸੰਤਾਨੋਂ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਚਿੰਤਾ ਰਹਿਣ ਵਲੋਂ ਮਨ ਵਿੱਚ ਘਬਰਾਹਟ ਰਹੇਗੀ । ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹੈਤ ਕਰਣੀ ਪਵੇਗੀ , ਇਸ ਮਿਹੋਤ ਕਰਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਹੀ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਿਜਨੇਸ , ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਗੱਲਾਂ ਪਤਾ ਚਲੇਂਗੀ , ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਹੀ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਰਹੇਗੀ । ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਬਣੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਕਾਰਜ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਮਨ ਲੱਗੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਨਿੱਤ ਯੋਗ ਅਭਿਆਸ ਕਰੋ । ਕਿਸੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਪਾਤਰ ਵਲੋਂ ਰਾਏ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਜਰਾ ਸੀ ਵੀ ਹਿਚਕਿਚਾਹਟ ਨਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋ । ਬਦਲੀ ਹੋਈ ਪਰਿਸਤੀਥੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਠੀਕ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਲੈ ਜਾਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਰਹਾਂਗੇ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕ੍ਰੋਧ ਉੱਤੇ ਸੰਜਮ ਬਰਤਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹਨ , ਵਰਨਾ ਵਿਅਰਥ ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਵਿਆਹ ਇੱਛਕ ਆਦਮੀਆਂ ਨੂੰ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਮਿਲਣ ਦਾ ਯੋਗ ਹੈ । ਕਿਸੇ ਵੀ ਨਵੇਂ ਕਾਰਜ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਪੂਰਵ ਆਪਣੇ ਬੁਜੁਰਗੋਂ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਜ਼ਰੂਰ ਲਵੇਂ । ਮਾਂ ਦੁਰਗਾ ਨੂੰ ਲਾਲ ਸੰਧੂਰਚੜਾਵਾਂ, ਵਿਗੜੇ ਕੰਮ ਬਣਨਗੇ । ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਪਤਨੀ ਅਤੇ ਪੁੱਤ ਵਲੋਂ ਚੰਗੇ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲਣਗੇ । ਪਰਵਾਸ ਏਵਂ ਖਾਨ – ਪਾਨ ਦਾ ਸੁੰਦਰ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰਣਗੇ । ਆਨੰਦਦਾਇਕ ਪਰਵਾਸ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਅੱਜ ਘਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ । ਤਾਜਗੀ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਕੰਮ ਕਰਣ ਦੀ ਊਰਜਾ ਆਵੇਗੀ । ਪਰਵਾਰਿਕ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮੱਤਭੇਦ ਨਾ ਹੋ , ਇਸਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ । ਕਿਸੇ ਪਿਆਰਾ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਨਾਲ ਘੁੱਮਣ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਬੇਚੈਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਆਰਥਕ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ । ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਵੀ ਥੋੜ੍ਹਾ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ । ਵਕੀਲ ਦੇ ਕੋਲ ਜਾਕੇ ਕਾਨੂੰਨੀ ਸਲਾਹ ਲੈਣ ਲਈ ਅੱਛਾ ਦਿਨ ਹੈ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਅਤੇ ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਂਗੀ । ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਂਗਾ । ਮਿੱਤਰ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਖੜੇ ਰਹਿਕੇ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਣਗੇ । ਛੋਟੇ ਭਰਾ – ਭੈਣਾਂ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਉੱਤੇ ਤੁਸੀ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੈ ਅਤੇ ਸਫਲਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਕਦਮ ਚੁੰਮੇਗੀ । ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਉੱਚਾਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾਦ੍ਰਸ਼ਟਿ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪਦਉੱਨਤੀ ਵੀ ਸੰਭਵ ਹੈ । ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਸਾਰਾ ਕਰ ਸਕਣਗੇ । ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਦਾ ਪ੍ਰਸੰਗ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਇਹ ਦਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਵਾਰ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸੁਕੂਨ ਦੇਵੇਗਾ । ਸੰਜਮ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ । ਘਰ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਰਹੇਗੀ । ਕੁਦਰਤ ਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਅਤੇ ਤੇਜ ਦਿਮਾਗ ਵਲੋਂ ਨਵਾਜਿਆ ਹੈ । ਇਸਲਈ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਭਰਪੂਰ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਰੋ । ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਜਿਆਦਾ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ ਅਤੇ ਭਾਵੁਕਤਾ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰਣਗੇ । ਪ੍ਰੇਮ – ਪ੍ਰਸੰਗ ਲਈ ਇਹ ਠੀਕ ਸਮਾਂ ਹੈ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਸ੍ਰਜਨਾਤਮਕਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੋਰ ਸਾਥੀਆਂ ਵਲੋਂ ਅੱਗੇ ਲੈ ਜਾਵੇਗੀ । ਆਸਪਾਸ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲਕੇ ਕੰਮ ਕਰਣ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ । ਇੱਕ ਪੁਰਾਨਾ ਰਹੱਸ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ੱਕ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਬੱਚੇ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਚਿਕਿਤਸਕੀਏ ਦੇਖਭਾਲ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਜੋ ਲੋਕ ਬੇਰੋਜਗਾਰ ਹੋ ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਪੂਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਅੱਜ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਪੜਾਈ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇਰੇ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲਣਗੇ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਕਰਣ ਦਾ ਤੁਹਾਡਾ ਗ਼ੈਰ-ਮਾਮੂਲੀ ਤਰੀਕਾ ਆਦਮੀਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇਗਾ ਅਤੇ ਇਹ ਤੁਸੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਹਿਚਾਣ ਦਿਲਾਏਗਾ । ਪਰਵਾਸ ਨੂੰ ਸੰਭਵ ਹੋ ਤਾਂ ਟਾਲਿਏਗਾ । ਵਪਾਰੀ ਵਰਗ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭਫਲਦਾਈ ਹੈ । ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਛਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦਾ ਯੋਗ ਹੈ । ਭਗਵਾਨ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਹਾਡੀ ਸ਼ਰਧਾ ਵਧੇਗੀ । ਕੰਵਾਰਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਲਈ ਅੱਛਾ ਨਹੀਂ ਹੈ , ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ , ਉੱਤੇ ਇਸ ਨੁਕਸਾਨ ਨੂੰ ਹੋਸ਼ਿਆਰੀ ਵਲੋਂ ਟਾਲਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਨੂੰ ਘੱਟ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚੇ ਸਿੱਖਿਅਕ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਹੋਈ ਤੁਹਾਡੀ ਸਲਾਹ ਉੱਤੇ ਮਨੋਭਾਵ ਕਰਣਗੇ । ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦੇ ਜਰਿਏ ਤੁਹਾਡਾ ਧਿਆਨ ਆਕਰਸ਼ਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਉੱਤੇ ਸਮਾਇਲ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 15 March 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 15 March 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 15March 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤਾਜੀਆਂ ਤੇ ਸੱਚੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਹੁਣੇ ਹੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

Leave a Reply